RockEpic forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
RockEpic forum

rock music, rock style, share rock, ... you'll never rock alone!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Home
Rockepic Home
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Finally the Ping i20 Irons in Stock
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeSat Jul 21, 2012 12:48 pm by sarasara

» New RAZR Series on Cheap golf clubs store
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeSat Jul 21, 2012 12:46 pm by sarasara

» New RAZR Series on Cheap golf clubs store
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeSat Jul 21, 2012 12:45 pm by sarasara

» Titleist 712 MB Irons 3-9P so cheap on sale
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeSat Jul 21, 2012 12:44 pm by sarasara

» Ping Rapture V2 Irons $328.99 offer even more forgiveness and feel
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 10:05 am by sarasara

» Ping Anser Forged Iron $378.99 helps easily reset your launching angle
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 10:02 am by sarasara

» Comparison between 712 MB irons and 710 MB irons
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 8:33 am by Andyflynn

» How Ping G20 Series golf club become so hot?
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 8:31 am by Andyflynn

» Experience on Mizuno’s classic golf irons
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 8:29 am by Andyflynn

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!

Go down 
daibang989
hong_co_gai
laudai_quy
linh.le
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
laudai_quy

Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeSun Dec 25, 2011 11:11 am

Đi xem show còn chả ăn ai nói gì là đọc báo. Nhà báo viết thfi làm sao mà chuẩn xác được người ta còn thêm bớt chán
rock.rock

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeSun Dec 25, 2011 11:13 am

laudai_quy đã viết:
Đi xem show còn chả ăn ai nói gì là đọc báo. Nhà báo viết thfi làm sao mà chuẩn xác được người ta còn thêm bớt chán
tui cũng đi xem show tui thấy cúng đúng như báo viết có gì wa' lên đâu bác này kì thị với báo chí wa' rùi đấy bác ơi Laughing Laughing Laughing
laudai_quy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeSun Dec 25, 2011 11:15 am

Thì nhìu khi tui cũng có quan niệm văn viết láo báo viết thêm nên thế còn lần này đọc lại bài báo thì thấy cũng chuẩn không có gì là thêm thắt hết.
hong_co_gai

Bài gửiTiêu đề: NHững khoảnh khắc không thể nào quên !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeMon Dec 26, 2011 9:35 am

Cả nhà ơi. Xem lại những hình ảnh này thấy như mình vẫn đứng trong SVĐ đêm hôm đó vậy nè.
[center]
daibang989

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeMon Dec 26, 2011 9:37 am

Giá mà tháng nào cũng có rockstorm...đã thật đấy. Mình cũng thích nhất là QVTH
love.love.rock

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeMon Dec 26, 2011 9:38 am

QVTH nhạc thì hay hát thì hay nhưng mà ngaoij hình thì đúng là... Laughing Laughing quái vật thật đấy.(nói thật đừng ai ném đã nhé)
daibang989

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitimeMon Dec 26, 2011 9:40 am

love.love.rock đã viết:
QVTH nhạc thì hay hát thì hay nhưng mà ngaoij hình thì đúng là... Laughing Laughing quái vật thật đấy.(nói thật đừng ai ném đã nhé)
Có tui ném đây nè...xấu nhưng kết cấu đẹp là được rùi, cụ thể là giọng háy vàng đấy bạn ợ, chứ đẹp zai mà hát chán thì ai thèm nghe.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 3 Icon_minitime

Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3