RockEpic forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
RockEpic forum

rock music, rock style, share rock, ... you'll never rock alone!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Home
Rockepic Home
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Finally the Ping i20 Irons in Stock
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 21, 2012 12:48 pm by sarasara

» New RAZR Series on Cheap golf clubs store
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 21, 2012 12:46 pm by sarasara

» New RAZR Series on Cheap golf clubs store
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 21, 2012 12:45 pm by sarasara

» Titleist 712 MB Irons 3-9P so cheap on sale
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 21, 2012 12:44 pm by sarasara

» Ping Rapture V2 Irons $328.99 offer even more forgiveness and feel
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 10:05 am by sarasara

» Ping Anser Forged Iron $378.99 helps easily reset your launching angle
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 10:02 am by sarasara

» Comparison between 712 MB irons and 710 MB irons
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 8:33 am by Andyflynn

» How Ping G20 Series golf club become so hot?
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 8:31 am by Andyflynn

» Experience on Mizuno’s classic golf irons
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 8:29 am by Andyflynn

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!

Go down 
daibang989
hong_co_gai
laudai_quy
linh.le
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
daibang989

Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Ai là fans của Quái vật tí hon vậy???   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeMon Dec 19, 2011 9:35 am

Ai là fans của họ thì bình chọn cho họ đi, bình chọn để thẻ hiện tình yêu đối với họ và đấy là 1 cách động viên họ hữu hiệu nhất, họ đến với chúng ta năm nay có thể cả nam sau và năm sau nữa . Quái vật tí hon đây
[center]
gong1712

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeMon Dec 19, 2011 10:31 am

Vì đời hay wa' bình chọn bằng cách nào vậy bạn?
hong_co_gai

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeMon Dec 19, 2011 10:35 am

[center]http://rockstorm.vn/web/vn/media/rockstorm/selected_bands.jsp
Nhưng đây chỉ bìh họn cho band thôi không bình chọn cho bài hát được đâu, bình chọn cho bài hát thì vote trên này thôi bạn nhé
laudai_quy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeMon Dec 19, 2011 10:39 am

Quái vật tí hon chỉ sau ngũ cung nữa thôi, bao giờ mới đến chân trời???
laudai_quy

Bài gửiTiêu đề: Ảnh đẹp Cần thơ đấy HCM ơi !   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 20, 2011 10:10 am

một số ảnh siêu đẹp nên được gọi là hàng tuyển nhé ka ka
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 CT44
Em này sinh năm 95 đấy...tay trống cừ phách
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 CT41
Fans đông chưa?
[/center]Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 CT38
nghệ sĩ siêu chất
[center]Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 CT36
gong1712

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 20, 2011 10:13 am

wa....công nhận ảnh siêu đẹp thật....cho vào loại hàng độc lun . Thích em đánh trống của Black infinity...la cẩm cường phải không nhỉ?
laudai_quy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 20, 2011 10:15 am

Cả ông anh trai nhìn cũng chất kìa kết nhất là bộ tóc của ảnh....chết mê cả band.
hong_co_gai

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 20, 2011 10:19 am

Ảnh đẹp thật...nhưng chác chắn ảnh này là ảnh sưu tầm chứ không phải ảnh tự chụp đúng không? Chụp bao quát và gốc độ đẹp thế này cơ mà.
gong1712

Bài gửiTiêu đề: Ẩn số thứ 6 cả show cuối là ai vậy cả nhà ???   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 21, 2011 9:43 am

NGhe đâu đó nói là show tới sẽ có 6 band chơi nhưng BTC mới thông báo có 5 band vậy còn 1 band nữa bao giờ mới xuất hiện??? band đấy là band nào??? CÓ thực sự bất ngờ không? Mọi người đoán xem nhé.
laudai_quy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 21, 2011 9:45 am

bất ngờ à? nghe nói có band thứ 6 chơi là đã thấy bất ngờ rùi đấy nhung còn band nào nhỉ????Microwave à???
daibang989

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 21, 2011 9:47 am

nếu có band thứ 6 thì tui nghĩ sẽ là unlimited. không lẽ không bất ngờ????
gong1712

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 21, 2011 9:49 am

daibang989 đã viết:
nếu có band thứ 6 thì tui nghĩ sẽ là unlimited. không lẽ không bất ngờ????
BTC muốn tạo bất ngờ thfi chắc chắn sẽ không để cho fans nhà ta thất vọng, nhưng tất cả mọi chuyện đề có thể vì không có gì là không thể cả các bác ợ affraid affraid
rock.rock

Bài gửiTiêu đề: VOte mạnh cho bão cảm xúc rockstorm đi cả nhà ơi !   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 22, 2011 10:45 am

vote cho band rùi, vote cho bài hát rùi giờ đến lượt vote cho show nữa cho nó hoàn thành đê cả nhà ơi, Ngày mai là ngày cuối cùng show cuois cùng của rockstorm năm ni rùi. Mãi 1 năm nữa mới đc xem lại đấy vậy sao chúng ta không vote nhiệt lun đi nhỉ. click vào đây để vote nhé.
[center]http://vnexpress.net/gl/van-hoa/2011/12/show-ca-nhac-dien-ra-don-dap-trong-thang-12/
linh.le

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 22, 2011 10:46 am

vote thì vote, đang đứng thứ 2 sau DDn Trường, sắp lên đầu rùi cả nhà ơi Rolling Eyes
daibang989

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 22, 2011 10:54 am

Đan trường hơn 1k3 cơ mà. của rockstorm có hơn 900 còn lâu mới vượt được. khó đấy, mà 1 người có vote được nhìu lần không các bác nhỉ?
rock.rock

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 22, 2011 10:56 am

daibang989 đã viết:
Đan trường hơn 1k3 cơ mà. của rockstorm có hơn 900 còn lâu mới vượt được. khó đấy, mà 1 người có vote được nhìu lần không các bác nhỉ?
Bạn này rỗi thế định câu vote đấy à, hình như cứ 20p lại vote lại 1 lần thì phải, nghe nói thui nhưng tui chưa thử nên nếu bạn có thời gian thì cứ thử xem nhé
gong1712

Bài gửiTiêu đề: Một số hình ảnh setup tại SVĐ QK7 nè cả nhà ơi !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeFri Dec 23, 2011 9:52 am

ĐÓn rock thôi....
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 IMG_4167
Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 IMG_4141
[center]Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 IMG_4121
mai.rock

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeFri Dec 23, 2011 9:55 am

Sân khấu nhìn cũng hoành tránh hè...nhưng xem ảnh này thì ý nghĩa gì. khaka vấn đề là chương tình tối nay thế nào cơ . Đúng không cả nhà???
linh.le

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeFri Dec 23, 2011 9:57 am

mai.rock đã viết:
Sân khấu nhìn cũng hoành tránh hè...nhưng xem ảnh này thì ý nghĩa gì. khaka vấn đề là chương tình tối nay thế nào cơ . Đúng không cả nhà???
Mất quan điểm thế nhỉ. Nói chung là cũng nên nhìn qua cái sân khấu cho nó bít mà hình dung chứ
laudai_quy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeFri Dec 23, 2011 10:01 am

Chẹp chẹp ảnh đẹp.. Laughing Laughing sân khấu cũng đẹp lun
laudai_quy

Bài gửiTiêu đề: Cùn vote cho band yêu thích thôi !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeSat Dec 24, 2011 10:03 am

Mọi người thấy cơn bão hôm qua thế nào? Có thực sự kinh hoàng như mong đợi không....tui thấy nóng hừng hực cả người, SVĐ như muốn tan chảy vì nhiệt độ chắc lên cả 1000 độ C mất. Mất giọng và về nhà thì tay chân bủn ruinr nhưng vẫn thấy sướng vì lần đầu tiên được xem 1 chương trình hoành tráng đến thế....đã quá và việc đầu tiên nghĩ đến là phải bình chọn cho band mình yêu thích nhất
laudai_quy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeSat Dec 24, 2011 10:05 am

Nhưng ôi chao khó nghĩ wa' chả bít bình chọn cho band nào cả vì thực sự ai cũng tuyệt nên tui quyết định bình chọn cho cả Rockstorm lun được không nghỉ???
gong1712

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeSat Dec 24, 2011 10:06 am

laudai_quy đã viết:
Nhưng ôi chao khó nghĩ wa' chả bít bình chọn cho band nào cả vì thực sự ai cũng tuyệt nên tui quyết định bình chọn cho cả Rockstorm lun được không nghỉ???
Bạn này chơi ăn gian dễ sơ. Tự mình bảo phải bình chọn cho band yêu thích nhất xong rùi lại bình chọn cho cả show. Pó tay lun.
CHo tui vote 1 phiếu cho KOp nhé...bình chọn cho đất nhà ta
hong_co_gai

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeSat Dec 24, 2011 10:08 am

Bình chọn cho đất nhà là tất nhiên nhưng bạn nghĩ mà xem, có bình cho Kop thì chắc chắn KOP cũng khôn giật được giải đâu nên tốt nhất là không bình hconj cho đỡ phí phiếu. Bình cho Ngũ Cung đê.
rock.rock

Bài gửiTiêu đề: 20.000 khán giả TP.HCM cuồng nhiệt với bão Rockstorm    Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitimeSun Dec 25, 2011 11:10 am

Em vừa đọc được bài báo hay share cho cả nhà xem nè rendeer rendeer
[center]http://tuoitre.vn/Van-hoa-Giai-tri/470800/20000-khan-gia-TPHCM-cuong-nhiet-voi-bao-Rockstorm.html
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!   Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!! - Page 2 Icon_minitime

Bão Cảm Xúc Rocksorm xin chào anh em Hồ Chí Minh !!!
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next